QL14 (AH17) - Kon Tum QL40B, Tam Ky - TumoRong - Dak To Đường HCM (14C), Gia Lai Dãy Phu Luông (QL217) - Thanh Hóa QL15C - Hòa Bình AH13, Hòa Bình - Sơn La